แนะนำโทรศัพท์ถ่ายซูมไกล ภาพสวย ไม่แตกให้หน่อยนะคะ

ตอนนี้มีความคิดที่จะเปลี่ยนโทรศัพท์ค่ะ เครื่องเดิมเริ่มรวนจนไม่ไหวแล้ว  อยากได้โทรศัพท์ที่ถ่ายรูปแล้วซูมได้ไกลๆค่ะ   ส่วนตัวชอบไปงานคอนเสิร์ตแล้วถ่ายศิลปินชัดๆ (ซึ่งอยู่ไกลเวทีค่อนข้างมาก) เลยอยากได้ที่สามารถถ่ายในที่ไกลๆ มีแสงน้อยให้ได้ชัดๆ  ตอนนี้กำลังหาข้อมูลและสนใจ  Iphone7+ อยู่ค่ะ  ใครมีข้อเสนออะไรช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่