พับรถแข่งฟอร์มูล่าวัน Fold Formula One racing

พับรถแข่งฟอร์มูล่าวัน Fold Formula One racing
สวัสดีครับน้องๆ มาเจอกันอีกแล้วนะครับกับพี่ไนท์ ช่องยูทูป Nai Nai DIY  ซึ่งเมื่อวันก่อนมีน้องคนหนึ่งขอมาบอกว่า พี่ๆพับรถได้มั้ย คลิปต่อไปพับรถบ้างนะ วันนี้มีโอกาสก็เลยจัดให้ตามคำขอ การพับรถแข่งฟอร์มูล่าวันนะครับก็พับง่ายมากๆ ไม่ยุ่งยาก แปบเดียวเสร็จไม่กี่ขั้นตอนเท่านั้นเอง พับเสร็จสามารถนำมาตกแต่งให้สวยงามได้ตามใจชอบเลย หรือจะตกแต่งกระดาษให้สวยงามก่อนค่อยพับก็ได้อันนี้แล้วแต่ชอบเลยนะครับ แล้วเจอกันใหม่ครับ บายๆ ขอให้สนุกกับการพับรถนะครับ บายครับ

======================================================
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่