รู้สึกอายที่ต้องจอดให้คนข้ามทางม้าลายแบบมีสัญญาณไฟ

คือผมมีอาชีพขับรถส่งเอกสาร ผมก็ต้องขับไปส่งเอกสารทั่วกรุงเทพฯ

เวลาเจอไฟแดงที่เป็นแบบข้ามถนน ผมจะหยุดจอดทุกครั้ง และต้องเหมือนหยุดรถคนเดียว ผมรู้สึกเขินอายมากเลยครับ

ผมควรทำยังไงดี

ปล. บริษัทผมสามารถเบิกค่าใบสั่งได้1ครั้งต่อเดือน และถ้าใครไม่โดนใบสั่งได้เพิ่ม800บาทครับ เลยชินกับการขับรถถูกกฎตลอดเวลา
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่