ไปตลาดน้ำขวัญเรียมกับมอเตอร์ไซค์ ยังไง

สวัสดีค่ะ
รบกวนสอบถามว่าเราจะสามารถขับรถมอเตอร์ไซค์จากที่พักซึ่งอยู่ ซอย รามคำแหง 4 ไปตลาดน้ำขวัญเรียมได้ไหม หรือควรใช้วิธีการเดินทางแบบอื่น
และถ้าสามารถขับรถมอเตอร์ไซค์ไปได้ ต้องใช้เส้นทางไหน ยังไง ขากลับสามารถกลับทาวเดิมได้หรือไม่
รบกวนแนะนำการเดินทางและการใช้เส้นทางอย่างละเอียดหน่อยนะคะ เราเพิ่งย้ายมาทำงาน กทม.

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่