ตอนนี้ Got7 มีแฟนกันหมดแล้วหรอ

กระทู้คำถาม
เราเป็นเเฟนคลับของ Got7นะคะ เเล้วคือเพื่อนเราบอกว่าทุกคนมีแฟนกันหมดแล้วยกเว้นเจบีกับแบม เราไม่ค่อยเชื่อเลยจะมาถามหลายๆคนในนี้ น่ะค่ะ ก้รู้ว่าสัญญาห้ามเดทมันหมดแล้วแต่เรายังทำใจไม่ได้เลยอ่าาา
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 14
ตราบใดที่เค้ายังไม่เปิดตัว ก็ถือว่าไม่มีละกันค่ะ อมยิ้ม16
แต่เราว่า ติ่งแบบไม่ต้องไปคิดถึงเรื่องนี้มาก จะมีความสุขกว่านะคะ กัซก็เป็นวัยรุ่นกลุ่มนึงเนอะ จะมีแฟนก็ไม่แปลก
ซักวันก็ต้องมีครอบครัวของเค้า แต่คงไม่ใช่เร็วๆนี้หรอกค่ะ เราว่าถ้าลดความสนใจเรื่องนี้ลงไป จะสบายใจในการติ่งมากกว่านะคะ อมยิ้ม07อมยิ้ม07
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่