ใช้ Plug in premiere pro แบบไหนที่ใช้เปลี่ยนเฟรมคล้ายกับการหมุนกล้องเร็ว

สวัสดีครับ.. ยิ้ม
ต้องบอกก่อนว่าผมไม่ได้เรียนจบมาทางสายนี้ แต่มีความสนใจในการตัดต่อวิดีโอมานาน
ซึ่งผมเห็น MV เพลง MSN ช่วงท้ายที่เป็นฉากสะพานมีนกเยอะอะครับ
ช่วงเปลี่ยนเฟรม(ไม่รู้เรียกถูกหรือเปล่า) แล้วภาพเหมือนมีโมชั่น การลากกล้อง
ผมว่ามันน่าสนใจดี เลยอยากจะถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยครับ
ว่าตกลงเค้าใช้ปลั๊กอินเอฟเฟคไหน หรือใช้เทคนิคไหน หรือใช้โปรแกรมตัวไหน?

*ขอบคุณล่วงหน้าครับ ยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่