[สอบถาม]เที่ยวเชียงใหม่ เดือนมีนา แบบไม่มีรถส่วนตัว

สอบถามการเดินทางเที่ยวเชียงใหม่ ช่วงเดือน มีนาคม ประมาณกลางเดือน แบบไม่มีรถส่วนตัวครับ
แผนการเทียวจะเดินทาง
1.เชียงใหม่
2.แม่กำปอง
3.ดอยอ่างขาง
4.เชียงราย

สอบถาม
1.มีรถสาธารณะเดินทางจากแม่กำปองไปดอยอ่างขางหรือไม่ครับ
2.มีรถสาธารณะจากดอยอ่างขางไปเชียงรายไหมครับ

และ
เดือนมีนาคม ประมาณกลางเดือน ดอยปุย กิ่วแม่ปาน และขุนช่างเคียง ยังน่าเที่ยวอยู่ไหมครับ
เผื่อจะเปลียนแผนไม่เดินทางไปเชียงรายแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่