ผมสักยันต์ "สาริกาลิ้นทอง" มาครับ แต่เผลอถมน้ำลายลงโถชักโครกโดยไม่ตั้งใจ มนต์จะเสื่อมไหมครับ (กังวล)

ผมสักยันต์ "สาริกาลิ้นทอง" มาครับ แต่เผลอถมน้ำลายลงโถชักโครก และ พูดด่าคำหยาบคาย โดยไม่ตั้งใจ มนต์จะเสื่อมไหมครับ (กังวล)

ถ้ามนต์เสื่อม มีวิธีเรียกมนต์ไหมครับ

ปล. ผมได้สอบถามอาจารย์ที่ลงยันต์ เขาบอกให้ผมสวดมนต์ ผมเลยอยากถามหลายๆความเห็นครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่