หน้าจอ Moto แตก ค่าเปลี่ยน 4,000 กว่าบาท ซื้อเครื่องใหม่เลยดีมั้ยครับ

กระทู้สนทนา
ซื้อ moto g4plus มา 8900 บาท สองสามเดือนที่แล้ว ทำหน้าจอแตกเมื่อไม่กี่วันนี้ แต่ยัง touch ได้ ศูนย์บอกค่าอะไหล่+ค่าแรง 4,400 บาท ผมนี่คิดหนักเลย

หรือจะยอมตัดใจเพิ่มอีก 4พันกว่า ไปสอย เครื่องอื่นระดับเดียวกันที่ spec update กว่าดีครับ ( เช่น huawei gr5 2017 หรือ nubia z11max )

ถ้าซื้อใหม่ แล้วจะทำไงกะ moto เครื่องนี้ดีครับ ทุกอย่างยัง ok แต่แค่ต้องเปลี่ยนหน้าจอ นอกนั้นยังกิ๊กๆอยู่เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่