ลุงที่ยิงเด็ก...ถ้าเกิดนักมวย 4 จ้าวสังเวียนมาแทนลุงคิดว่าจะสู้เด็ก 10 กว่าคนได้ไหมครับ

สวัสดีครับ สมาชิกทุกท่าน

ดูข่าวลุงที่ยิงเด็ก ถ้าเกิด นักมวย 4 จ้าวสังเวียน นั่งรถมาเที่ยวบางแสนแทนลุงและครอบครัว แล้วโดนเด็กทั้งหมด 10 กว่าคนลงมารุมยำ แบบลุงที่ไม่ต้องใช้อาวุธปืนแทนลุง คิดว่า 4 จ้าวสังเวียน มีแต่หมัดหนักๆ ที่เคยกรำศึกมาหลายสมัย  จะต่อกรเด็กทั้ง 10 กว่าคนให้อยู่หมัดได้ลงคอไหมครับ

นักมวย 4 จ้าวสังเวียน ที่ว่าคือ
เขาทราย แกแลคซี่
สมรักษ์ คำสิงห์
สามารถ พยัคฆ์อรุณ
บัวขาว บัญชาเมฆ
ทั้งสองฝ่ายไม่มีอาวุธปืน มีแต่หมัดเท่านั้น คิดว่าฝ่ายใดจะชนะครับ
ขอบคุณครับผม...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่