ทำไมเวลาเป็นแฟนกันต้องส่งรูป(ขอลับใต้ร่มผ้า) แลกกันด้วย

กระทู้คำถาม
อยากได้ความคิดเห็นจากหลายๆท่านค่ะ  เรื่องมีอยู่ว่า เพื่อนเรามีแฟนแล้วมันก็ชอบถ่ายรูปโชว์นม  บางทีก็ของลับ ส่งให้แฟนมันดู แล้วมันก็ชอบเอาแชทมานินทาแฟนมันกับเรา เกือบทุกรอบที่แฟนมันเห็นรูปแล้วพูดหื่นๆกัน คือตอนที่มันคบกันประมาณเดือนกว่าๆ เพื่อนเราก็ส่งรูปโชว์นมแต่ยังไม่แก้ผ้านะ(ประมาณเสื้อในอ่ะ) หลังๆไม่แน่ใจว่าคบมากี่เดือนแต่ไม่น่าถึง 6 เดือน มันก็ดันส่งรูปทั้งตัวแบบแก้ผ้าอ่ะ  จุดพีค!!!!!!!!!ล่าสุดของเพื่อนเราตอนนี้ก็คือ มันพึ่งเลิกกับแฟนอ่ะ  แต่เพื่อนเรากลัวว่า ผู้ชายจะเอาภาพมันไปลงกลุ่มลับ กลุ่มหื่น  เพราะถ่ายติดหน้ามันด้วย พอมีทางจะช่วยเพื่อนเราหรือคำแนะนำไหมคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่