ช่วยเปรียบเทียบรถกระบะ 4 ประตู ยกสูง เกียร์ AT ของ 4 รุ่นนี้หน่อยครับ

ช่วยเปรียบเทียบหน่อยครับ   มี  Toyota REVO  ,  Ford Ranger   , DMAX  1.9   ,  ไททัน
1.คันไหนประหยัดน้ำมัน และอัตราเร่งดีที่สุด
2.ช่วงล่างคันไหน ใกล้เคียงรถเก๋งมากที่สุด
3.ออฟชั่นเมื่อเทียบกับราคา  คันไหน ให้ความคุ้มค่าที่สุด
4.การใช้งานระยะยาว  คันไหนดีกว่ากัน
5.ตอนนี้คันไหนมีส่วนลดเยอะที่สุด

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่