กำลังจะไปศัลยกรรมจมูกที่ DR.sine clinic

วันที่สองนี้กำลังจะไปทำจมูกที่ dr.sine ทำจมูกครั้งแรกค่ะ กัวมากๆใครเคยทำที่คลินิคนี้ไหมค้ะ
โดยรวมแล้วคลินิคโอเคราคาไม่แพง พนักงานต้อนรับโอเคมากก้อเลยตัดสินใจทำคลินิคนี้  
เดี๋ยวทำแล้วจะลงรูปให้ดูกันนะ เผื่อเป็นอีกทางเลือกหนึ่งสำหรับคนอยากสวยแต่งบน้อยย่าน พหลโยธิน เสนานิคมค่ะ
    วันนี้ตอนบ่ายเราเข้าไปที่ร้านเลยค่ะ เราแต่งตัวโทรมมากค่ะ แบบขาสั้นอยู่บ้านเสื้อเก่าๆเลยค่ะ แต่พนักงานก้อต้อนรับดีมากอันนี้ถือว่าดีค่ะ
สักพักก้อให้เข้าปรึกษาหมอ หมอบอกว่าจมูกเราต้องเหลาฮัมค่ะ ไม่งั้นจมูกจะเบี้ยวตอนวางซิลิโคน ตัวซิลิโคนนิ่มมากค่ะ ทรงตั๊กแตน แต่เนื้อตรงสัน
จมูกเราบางบวกกับหน้าผากเตี้ย (พอดีขี่เหล่น่ะ 555) ก็เลยทำดั้งสูงไม่ได้ เป็นทรงโสลบปลายพุ่ง หมอพูดคุยเป็นกันเองค่ะ ไม่ได้วอรี่ว่าเราจะทำหรือไม่
ก็ให้คำปรึกษาอย่างดี เราก็เลยตัดสินใจจองคิวแล้วนะคะ วันที่2 กพ.นี้จะมีดั้งละ 5555555 ใครทำที่นี่เอามาโชว์หน่อยค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่