ถามคนที่เคยไปเยรูซาเล็ม จากจอร์แดนครับ ต้องใช้วีซ่าอิสราเอลไหม

สอบถามคนที่ไปเคยเที่ยวจอร์แดน แล้วไปเที่ยวเยรูซาเล็มด้วยครับ

มีเวลา Stopover ในจอร์แดน 4 วันครับ
เคยไป DEAD SEA กับ Petra มาแล้วครับ แต่ตอนนั้นไปกับทัวร์ครับ

ทีนี้ไม่ได้ทำวีซ่าอิสราเอล และวีซ่าปาเลสไตน์
จะไปให้ถึงเยรูซาเล็ม สามารถทำได้ไหมครับ

ตั้งใจว่าจะซื้อทัวร์ที่นั่นไปครับ ใช้เวลาสองวันพอไหมครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่