Epson L365 vs HP Deskjet Ink Advantage 4675 All-in-One

กระทู้โพล
อยากทราบว่า เครื่องปริ้น สองตัวนี้อันไหนคุ้มค่ามากกว่ากันคะ
ระหว่าง Epson L365  และ Hp Deskjet Ink Advantage 4675 All-in-One
ความเร็วแตกต่างกันมากมั้ย และ ความละเอียดในงานพิมพ์ งานสแกน งานถ่ายเอกสาร ตัวไหนมันดีกว่ากันคะ
แล้วสองตัวนี้ตัวไหนที่สามารถปริ้นแบบสองด้านได้อัตโนมัต
ข้อเด่น - ข้อด้อย มีอะไรบ้างคะ ฮืออออออออ ช่วยด้วยนะคะ

ตอนนี้ก็ลังเลสองตัวนี้อยู่ค่ะ จะเอามาใช้ทำงานเอกสาร ( ส่วนใหญ่ ) และปริ้นรูปบ้าง ( บ่อยนิดนึงแต่ไม่มาก )คืออยากได้ตัวที่สามารถทำงานออกมาได้ดี คมชัด และสีไม่เพี้ยน
รบกวนผู้รู้และผู้มีประสบการณ์อันผาดโผนและโชกโชนแนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
1. Epson L365 vs HP Deskjet Ink Advantage 4675 All-in-One
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่