ปกติสมเด็จพระเทพฯท่านทรงประทับที่ไหนครับ

คืออยากสอบถามเป็นความรู้นะครับ ช่วงนี้เห็นท่านทรงงานหนักมากๆ แล้วก็ทรงเสด็จไปปฏิบัติพระราชกรณียกิจ
หลายที่มากๆ ในแต่ละวัน
เคยทราบว่า ท่านจะประทับที่วังสระปทุม แต่เห็นวังสระประทุม เปิดเป็นพิพิธภัณฑ์พระพันวัสสาอัยยิกาเจ้าด้วย
เลยไม่แน่ใจว่าปัจจุบัน สมเด็จพระเทพฯ ท่านยังทรงประทับ อยู่ที่วังสระปทุมด้วยรึเปล่าครับ
ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่