[SR] Review : Mistine Fabulous Blush Palette บลัชพาเล็ตต์ 6 สีใหม่ล่าสุดจากมิสทีน

สวัสดีค่า วันนี้เบียร์มาพร้อมของเล่นใหม่จากมิสทีน เป็น Mistine Fabulous Blush Palette
บลัชพาเล็ตต์ 6 สี ซึ่งเค้ารวมเอาบลัชออน 4 เฉดสี และ บรอนเซอร์ 2 สี ไว้ด้วยกัน

พี่เค้าไม่ได้มาเล่นๆนะคะ แพคเกจเห็นแล้วประทับใจนะ
ด้านหน้าตลับสกรีนลายที่ดูสวยเก๋ บนตลับพลาสติกสีขาว ที่แข็งแรงใช้ได้เลยค่ะ

ด้านในเปิดมา ป๊าดดด บลัชออน 4 สี บรอนเซอร์ 2 สี สวยงามมาก
แต่ละช่องก็ขนาดกำลังดี แถมมีกระจกด้านในด้วย แพคเกจให้ 3 ผ่านเลย

จะเห็นว่ามีโทนสีครอบคลุม ใช้ได้สำหรับสาวทุกสีผิวเลยนะคะ
บลัชโทนชมพู ส้ม แดง พีช ส่วนบรอนเซอร์สีน้ำตาลเข้ม และอ่อนค่ะ
มาดูสวอซทั้ง 6 สีกันค่ะ

บลัชออน มีความเป็นฝุ่นนิดหน่อย แต่สีค่อนข้างชัด มีชิมเมอร์ผสมเล็กน้อยพองาม
อย่างที่บอกไปว่ามีสีที่สามารถใช้ได้กับทุกสีผิว ผิวขาว ผิวแทน ได้หมดค่ะ
บรอนเซอร์ เป็นสำน้ำตาลที่ปัดแล้วนัวไปกับผิวดีค่ะ ไม่อมแดง อมส้ม ตรงนี้ถูกใจเบียร์มาก
เป็นเนื้อฝุ่นคล้ายกับตัวบลัชค่ะ
ราคา ตลับละ 189 บาท (18 กรัม) *เห็นบางร้านขาย 159 บาทก็มี
ราคานี้เบียร์ดูในแคตตาลอกมิสทีนเล่มล่าสุดค่ะ

วันนี้เบียร์เลยทำ mini-how to คอนทัวร์ และปัดแก้มด้วยพาเล็ตต์นี้มาฝากด้วยค่ะ

เบียร์ใช้บรอนเซอร์สีน้ำตาลเข้ม คอนทัวร์กรอบหน้า และสันจมูกค่ะ

ไฮไลต์บริเวณหน้าผาก สันจมูก โหนกแก้ม กระจับปาก และคางค่ะ

ปัดแก้มเบียร์ใช้ 2 สีผสมกันนะคะ เป็นสีออกชมพูอมแดง และสีพีชค่ะ

ก็ถือว่า Mistine Fabulous Blush Palette เป็นพาเล็ตต์อีกตัวที่เบียร์รู้สึกว่า
"ถูกและดี" นะคะ ราคาน่ารักมากๆ ใครที่มองหาบลัช กับบรอนเซอร์ราคาเบาๆ
ก็ลองพิจารณาจากรีวิวที่เบียร์มาแชร์ให้ฟังในวันนี้ดูนะคะ
ขอบคุณสำหรับการติดตาม พบกันกระทู้หน้า สวัสดีค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ชื่อสินค้า:   Mistine Fabulous Blush Palette
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่