ตามหา MV กึ่งอีโรติค

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ขออนุญาตรบกวนผู้รู้ค่ะ น่าจะ MV ของไต้หวัน เพลงภาษาจีน

จำได้แต่ MV ประมาณว่า ผู้หญิงกำลังจะแต่งงาน
แต่ดันเผลอใจให้กับเพื่อนของเจ้าบ่าว(หรือพี่ของเจ้าบ่าว)
ไม่แน่ใจ เพราะแปลไม่ออกค่ะ
มิวสิคจำได้ว่า นางไปเตรียมลองชุดแต่งงาน แล้วตอนลองไม่มีใครรูดซิปชุดให้ แล้วผู้ชายม่ายคนนั้นก็มารูดให้
เลยได้กันตั้งแต่นั้นมา

ตอนจบ ประมาณว่านางทนตัวเองไม่ไหว ยอมรับว่ารักพ่อม่ายและหักหลังเจ้าบ่าวตัวเอง ก็แตกหักกันไปเลย

ชอบเสียงนักร้องมากค่ะ หาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ ไม่รู้จะค้นคำว่าอะไร TT

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่