สอบถามการต่อเครื่องหลายสายการบินหน่อยครับ

ผมเคยมีประสบการณ์ต่อเครื่องมาก่อน แต่ละครั้งเปลี่ยนแค่เครื่องไม่เปลี่ยนสายการบิน
เช่นรอบล่าสุด DUS-FRA-BKK เป็นสายการบินair france ทั้งหมด
เรื่องกระเป๋าก็โหลดเฉพาะDUSSELDORF รับกระเป๋าที่สุวรรณภมิทีเดียวเลย

แต่ผมอยากจะสอบถามว่า ถ้าผมบินแบบ >>>
Dusseldorf > France สายการบิน A
France > Dehli สายการบิน A
dehli > Bangkok สายการบิน B
ตอนเปลี่ยนเครื่องจาก Dehli > bkk ผมต้องไปรับกระเป๋าก่อนไหมครับ หรือไปรับที่ปลายทางเหมือนข้างบน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่