อยากถามคนที่ตาม BIGBANG สมัยเดบิวต์ใหม่ๆค่ะ

คือ เราสงสัยค่ะ สมัย BIGBANG เดบิวต์ใหม่ๆ เขามีการโปรโมทยังไงคะ มีการเข้าวาไรตี้เหมือนค่ายอื่นๆมั้ยคะ เพราะมาดูการโปรโมทช่วงหลังๆ แทบจะไม่ส่งศลป.เข้ารายการไรเลยค่ะ  
ปล.ติ่งBIGBANG ตอนอายุ10ขวบ (เด็กมาก555)ฟังเพลงอย่างเดียวไม่ได้ตามข่าวสารไรเลย สมัยนั้นเราไม่มีอินเตอร์เน็ตด้วย จนตอนนี้อายุ 18 แล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview