300 แพงไปไหม?

เกริ่นก่อนเบย ผมเป็นเด็กหอแถวชลบุรี ก็ต้องซื้อเน๊ตเป็นเดือนใช้ แต่ไม่รู้นี่คุ้มราคาค่าเน๊ตที่ซื้อไหม หอผมราคาเน๊ต300 ได้เน๊ตใช้ 2-3แม๊ก ต่อเดือน(คุยทีแรกบอก7 555คุณหลอกดาว) เลยอยากถามคนอื่นๆว่ามันถูกต้องไหมกับ 300 บาท แค่2-3แม๊กต่อเดือน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่