ท่านใดมีงานสำหรับเด็กในวัยมัธยมตอนปลายบ้างไหม

ผมเรียนอยู่ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เวลาว่างอยู่บ้านผมมีเยอะ ผมเป็นคนทุ่มเทให้กับงานเรียนรู้เร็ว เก่งคณิต ชอบตีสนิท ผมอยากได้งานที่ช่วยให้ผมเรียนต่อหรือส่งเพื่อนเรียนได้ สาเหตุที่ผมต้องส่งเพื่อนเพราะ แม่ของเขาเพิ่งจะเสียชีวิตผมไม่ยอมให้เพื่อนต้องมาหมดอนาคตเพราะเขาไม่มีเงิน
ของานอะไรก็ได้ วันนึงไม่ต่ำกว่า200ครับ หรือเป็นพาททาม งานฝีมือผมทำได้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่