iDOLM@STER Xenoglossia เนื้อเรื่องไม่ดี ห่วยแตกยังไงครับ ใครช่วยอธิบายเนื้อเรื่องคร่าวๆให้หน่อย

iDOLM@STER Xenoglossia เนื้อเรื่องไม่ดี ห่วยแตกยังไงครับ  เห็นคนในพันทิป บอกไม่ได้เรื่อง         iDOLM@STER  ผมก็ไม่รู้จัก   ภาค Xenoglossia ที่เป็น หุ่นยนต์ผมก้ยิ่งไม่รุ้จัก  แต่ผมชอบแนวหุ่นยนต์นะ   ใครช่วยอธิบายเนื้อเรื่องคร่าวๆให้หน่อย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่