😢คือว่า 3bb เน็ตติดๆดับๆ3bb มาตอบด้วยครับเน็ตไม่เข้าบ้านมาเลยบ้านอยู่ กทม.😢

กระทู้คำถาม
ผมใช้เน็ตไม่ได้มา 3 วันแล้วครับตั้งแต่ 16/1/60 ผ่านมาแล้วก็ยังไม่มาครับแล้วคราวก่อนช่างมาเขาบอกว่าเน็ตมาไม่ถึงช่างทำให้ไม่ได้มา 12-15 จริงๆ 18 ผมเลยจะคิดว่าเปลี่ยนเป็น 30 ดีกว่าราคาเดิมจะไปซื้อrouter ใหม่แต่ก็ไม่มีสัณญานมาบ้านเลยมายังไม่ถึงแล้วที่ผมใช้ 3bb เพราะว่ามีเน็ตตัวเดียวที่รองรับแถวบ้านผม true tot ais เยอะมากแต่ไม่มีเน็ตตัวไหนใช้ได้เลยผมใช้ มา 6-7ปีล่ะตอนนี้ยังไม่มีอันไหนเลยมาบ้านผมได้ 😃😃😃😢                                         คำถาม:ทำไมเน็ตมาไม่เต็มครับ
            บ้านผมอยู่กรุงเทพครับเน็ตไม่ได้            เลยครับตัว 30 ผมจะเปลี่ยนพื้นที่นี้ไม่มีช่วยพัฒนาด้วยครับแล้วขอให้ทาง 3bb มาอ่านครับและตอบมาครับและนำไปพัฒนาครับผม😂😂😂อมยิ้ม09อมยิ้ม09                                          ปล.ตอนนี้ใช้เน็ตไม่ได้มา 3 วันแล้วครับ😁อมยิ้ม08อมยิ้ม08
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่