สามีขี้หึง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ มีเรื่องไม่ค่อยสบายใจเลย และก็เบื่อมาก แค่เราแต่งตัววับๆแวมๆนิดหน่อยก็ทะเลาะกัน คือเนาเปนผู้หญิงนะเว่ย ก็มีบ้างป่ะที่แต่งตัว แบบประมานว่าเหนเอวนิดเดียวก็มีเรื่องทะเลาะกันแล้วจะชวนทะเลาะและจะให้ไปเปลี่ยนทุกที รู้สึกอึดอัดมากๆเลย คือเราอยู่ด้วยกันมีลูกด้วยกันแล้วยังจะมาคอยระแวง มาจำกัดทุกการแต่งตัวของเราอ่ะ เสื้อรัดหน้าอกนิดเดียวก็ด่าแล้ว และก็ให้ไปเปลี่ยนตลอด มีอยู่ครั้งนึงใส่เสื่อจั๊มสูทแขนกุด เขาบอกให้ไปเปลี่ยนแต่ดิฉันไม่เปลี่ยน เขาก็โกรธไปทั้งวันเลยค่ะ จะแก้นิสัยแบบนี้ของสามีได้อย่างไงบ้างค่ะ รุ้สึกอึดอัดจริงๆค่ะ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่