สอบถามเกี่ยวกับที่ปรึกษาด้านการตลาดในธุรกิจขนาดเล็กๆ

ขอความเห็นพี่ๆเพื่อนๆ SME ว่าควรจ้างที่ปรึกษาทางการตลาดรึเปล่า ถ้ามีใครมีประสบการณ์จ้างแล้วผลเป็นอย่างไรกันบ้างครับ คุ้มค่ากันรึเปล่าจะเห็นผลภายในระยะเวลาเท่าไรกันบ้าง ส่วนตัวผมเห็นว่าการตลาดนี้สำคัญมากๆเลยสนใจครับ (อันนี้รวมๆพวกรับทำ Facebook กับ SEO ด้วยนะครับ)

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 22
Bosu Marketing คับ เจ้านี้ไอเดียดี ส่วนใหญ่เน้นแนะนำการขาย ยิ่งถ้าเรามีทีมการตลาดเองอยู่แล้ว แนะนำคุณโฟล์คเลยจริงๆ ลองติดต่อ @bosumarketing ดูคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่