เลือกหูฟัง ระหว่าง Audio Technica m50x กับ Marshall Monitor

กระทู้คำถาม
รบกวนช่วนแนะนำทีครับ ผมกำลังชั่งใจอยู่ ระหว่าง audio technica m50x กับ Marshall Monitor ท่านใดเคยใช้ แนะนะผมทีครับ
หรือมีหูฟังตัวอื่นนอกเหนือจาก 2 ตัวนี้ก็ได้ครับ ผมมีงบประมาณ 5,000 - 9,000 ครับ
โดยส่วนตัวชอบฟังพวกเพลงร็อค เบสแน่นๆ สเตจกว้างพอดีๆ แหลมไม่บาดหู ชอบฟังพวกแนว Linkin Park ครับ ชอบชิ้นดนตรีเยอะๆ
ส่วนใหญ่ก็เอาไว้ดูหนังฟังเพลงครับ ผมไม่มีเวลาไปเลือกฟังเอง เลยมาถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับยิ้มยิ้มยิ้มยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่