ช่วยเลือก Gaming Mouse หน่อยครับ

กำลังจะซื้อเม้าส์ใหม่ครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกเกมมิ่งอะไรเลย ที่เล็งๆไว้มีอยู่ 3 รุ่นครับ
Steelseries Rival 100 , Razer Deathadder 2013 , Logitech G402 ครับ ระหว่าง 3 ตัวนี้ ตัวไหนดีครับ
หรือมีตัวอื่นราคาใกล้เคียงกันน่าสนใจบ้างครับ ไม่ค่อยสนเรื่องไฟ แต่เน้นความทนทาน ชอบทรงแบบ Razer,Steel เป็นพิเศษ
ตั้งงบไว้ 1,500 +/- ได้นิดหน่อยครับ การใช้งานทั่วไป เล่นเกมแนว fps นิดหน่อยครับ
   ตอนนี้ใช้ Logitech G300s คลิ๊กเบิ้ลหนักมาก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่