สอบถามหน่อยครับ Honda Freed ทำไมตัว se บางคันถึงมีเนวิเกเตอร์ครับ ?

กระทู้คำถาม
คือ ผมศึกษาอยู่ แต่ยังงงๆอยู่ว่า
1. ทำไมตัว se บางคันถึงมีเนวิเกเตอร์ครับ ? ที่ผมดูๆไว้เป็นปี 12 หรือ เค้าซื้อเนเพิ่มจาก 0 เป็นไปได้มั๊ยครับ ?
2. มีออฟชั่นตรงไหนบ้างครับ ที่ดูแล้วรู้ปุ๊บเลยว่าเป็น EL แท้ๆแน่ๆ
3. ที่ผมดูๆไว้เป็นปี 11-12 ตัว EL บางคันเห็นมีจอ 10 " ตรงเบาะแถว 2 แต่บางคันไม่มี เป็นเพราะ มันต้องเสียเงินเพิ่มรึเปล่าครับจอนี้ ?

ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่