Galaxy Core Prime จอเสียราคาซ่อมประมาณเท่าไหร่คะ?

จอเสียค่ะ ดำมืดเลย แต่ว่าเครื่องเปิดติด มีเสียง มีสั่นตามปกติเลยค่ะ ราคาซ่อมประมาณเท่าไหร่หรอคะ? แล้วเราจะส่งซ่อมได้ที่ไหนบ้าง เราซื้อที่โลตัสสาขาปิ่นเกล้าอะค่ะ ซื้อมาช่วงกลางปี58อะค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ขอสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมสักนิดนะคะ ไม่ทราบว่าตัวเครื่องสีใดคะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่