รู้ไหมใครโสด เปลี่ยนวลีในรายการ ??

รายการรู้ไหมใครโสดเปลี่ยนวลีในรายการ จาก "โสด มีเมีย เพลียชะนี" เป็น "โสด มีเจ้าของ ไม่มองหญิง" แล้วเหรอคะ? พอดีเห็นจากตัวอย่างตอนหน้า
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เห็นเหมือนกันครับ ใช่ครับ คงเปลี่ยน ผมว่าเนื่องจาก มีเมียแล้ว แต่บางคู่ยังไม่แต่งงานไหมครับ อาจจะเรียกว่าเมียคงไม่เหมาะละมั้ง ก็เลยเปลี่ยนเป็นมีเจ้าของแล้ว ส่วน เพลียชะนี อันนี้ดูแรงไปละมั้งครับ เพราะว่าบางคนที่มาออกรายการ บางคนก็เป็นเกย์ ไม่ออกสาว ไม่ได้เพลียชะนีขนาดนั้นอะครับ เลยเปลี่ยน ผมคิดว่านะ ^^ แต่ก็เห็นเหมือนกันครับ พอดี กำลังดู รักแท้แม่ไม่ปลื้มอยู่เลย เห็นๆพอดี
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่