อยากให้ไฟแนน ไม่ผ่าน!! ต้องทำไง??

ไม่อยากให้ไฟแนนซ์ ผ่านน่ะคะ ต้องทำยังไง คือ เซลล์ที่เราไป ซื้อรถด้วย บริการห่วยแตกมาก งงมากวุ่นวาย ตกลงกันว่า ดาวเท่านี้ วางเงินจองเรียบร้อยแล้ว พอเราออกจากโชว์รูม โทรมาหาเ
ราบอกต้องเพิ่มเงินดาวอีก เท่านี้มันจะไม่ได้ เราก็งงไง คือ ตกลง เคลียกันเท่านี้ แต่นี้จะให้เพิ่มคือไร แล้วโทรจิกๆๆๆๆ จะให้เพิ่มให้ได้ เราไม่โอเครกับโชว์รูมนี้น่ะคะ ไม่อยากให้แนนซ์ผ่าน ต้องทำยังคะ ช่วยทีนะคะ... เพราะพอเราจะไม่เอาแล้วเขาก็จะยึดเงินจอง งงคะงง ความผิดก็ไม่ใช่ที่เรา เขาเห็นว่าเรายังไงก็ไม่ยอม เขาเลยเอาข้อตกลงเดิม แต่เราเสียความรู้สึกไปแล้ว เราไม่อยากทำการค้ากับเขาแล้วน่ะคะ แนะนำทีคะเราต้องทำยังไง ให้ได้เงินจองคืน ไม่อยากทิ้งคะเสียดาย..

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่