[Prison Break] อยากถามว่าพระเอกรู้ได้ไงว่าเวสมอแลนด์ในคุกเป็น ดี.บี.คูเปอร์ ตัวจริง

เพิ่งกลับมาดู series นี้อีกครั้งนะครับ เลยสงสัยตอนกลางๆ คนที่พระเอกตั้งใจจะพาออกมาด้วยมี
ลินคอร์น, อาบรูซี่ (ใช้เครื่องบิน), ซูเคร (เป็นเพื่อนร่วมห้อง และไม่หักหลัง), และเวสมอลแลน (เงิน)

เลยสงสัยครับว่า Scofield รู้ได้ไงว่าเป็น D.B.Couper ตัวจริงอ่ะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่