มีชุดเครื่องเสียงสำหรับ Ford Fiesta (2012) ที่เป็น Android ใส่ซิมการ์ด ไหมครับ

จุดประสงค์เหมือนชุดเครื่องเสียงพ่วง GPS ทั่วไป แต่ผมอยากให้มันลง App ฟังวิทยุออนไลน์ด้วยครับ (ติด FM99 Active Radio อยากฟังทีเด็ดจานวาว 555+) ก็เลยอยากได้ชุดเครื่องเสียง (ไม่เปลี่ยนลำโพง) ที่สามารถต่อเน็ตได้ด้วยตัวเอง (ใส่ซิมการ์ดให้มันต่อเน็ตทิ้งไว้เลย สมัคร my 99 บาทก็เพียงพอครับ) GPS คิดว่าใช้ Google Maps ก็พอไหว Voice Control ก็ใช้ของ Google ได้ จะฟัง FM Radio ก็ใช้ตัว FM Radio ของ Android ก็น่าจะไม่มีปัญหา รอรับ Notification ของ Facebook / Twitter / Email ได้ด้วย   แต่อยากรู้ว่าจะมีอะไรที่สามารถตอบโจทย์ผมได้ไหม ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่