เล็บไม่ติดเนื้อค่ะ ดูเหมือนเป็นโพรงมันคืออะไรหรอคะ?

กระทู้คำถาม
พอดีว่ามีเรื่องรบกวนน่ะค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ คือมีวันหนึ่งฉันไปขายหนังสือน่ะค่ะแล้วใส่รองเท้าผ้าใบจนมันรู้สึกเจ็บมาเลยค่ะเลยรีบกลับมาบ้านพอกลับมาก็ถอดรองเท้า และเห็นเล็บเหมือนจะช้ำอ่ะค่ะแต่ไม่ทราบว่ามันคืออะไร ฉันก็เลยลองจับๆดูเจ็บมากเลยค่ะ ฉันเลยคิดว่าอีกไม่กี่วันก็คงหายล่ะมั้ง แต่ไม่ใช่ค่ะมันเป็นมาจนถึงวันนี้แหล่ะค่ะ ล่าสุดเลยนะคะ วันนี้ฉันตัดเล็บพอตัดออกมาแล้วมันเหมือนเป็นโพรงเลยค่ะ ฉันเริ่มกลัวว่าจะได้ถอดเล็บ คิดมาก มากๆเลยล่ะค่ะ กลัวมากเลยลองมาหาข้อมูลใน google ยังไม่เข้าอยู่ดีอ่ะค่ะ เลยตั้งกระทู้ถามเลยดีกว่า เล็บมันเริ่มเป้นตังแต่ต้นเดือน ตุลา/59 นี่อ่ะค่ะ ปัจจุบัน 18/ธันวา/59 กลัวมากเลยค่ะ ใครก้ได้ช่วยแนะนำทีค่ะว่าฉันควรทำยังไงอมยิ้ม14
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่