little foggy :ชวนทำคุกกี้ข้าวโอ้ตเครื่องเเน่นๆไว้แจกตอนเทศกาลกันค่ะ

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ นานๆจะมาตั้งกระทู้สักทีนึงช่วงนี้เพราะหาเวลาว่างนั่งยาวๆทำรูปเขียนกระทู้ไม่ค่อยได้เลย
ภารกิจประจำวันยุบยิบไปหมดอยากให้วันนึงมีสัก 30 ชั่วโมงเลยค่ะ(คิดคนเดียวนะคะอย่าเพิ่งว่ากัน)
วันนี้พอจะมีเวลาเลยมานั่งทำรูปที่ถ่ายไว้น่าจะเกินสองสัปดาห์มาแล้ว

แต่เพิ่งมาลงตอนนี้และได้ปรับสัดส่วนเรียบร้อยเเล้วกับคุกกี้ข้าวโอ้ตที่ใส่สารพัดออฟชั่น
รับรองว่าอร่อยถูกใจผู้ให้เเละประทับใจผู้รับเเน่นอน(งานอวยตัวเองต้องมาค่ะ)
เเละเช่นเดิมกับกระทู้ของเราถ้าดูภาพเเล้วไม่ถูกจริต กดปิดไปค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่