แอบรักครูที่โรงเรียน ควรทำยังไง??

กระทู้คำถาม
เราแอบรักครูคนนึงในโรงเรียน แต่ก็ไม่น่ารักหรอก
อวบนิดหน่อย ไม่สูงเท่าไหร่ แต่ขาว เราชอบเรียกเขาว่า
คุณครูA'โดเรมอน เขาสอนดีนะ เข้าใจง่าย แต่เราไม่ค่อยเข้าใจหรอก เพราะเวลาเรียนเรามองหน้าเขา เวลาเดินผ่านเพื่อนก็จะคอยแซวตลอด เรานี่ไม่เป็นอันอยู่เลยล่ะ ดูเหมือนเขาจะสนใจเรานะ แต่ก็เหมือนลูกศิษย์คนอื่นๆ แต่เราไม่ได้คิดแบบนั้น
เราแอบรักเขาตั้งแต่ม.2 และตอนนี้เราอยู่ม.4 แล้ว
เวลาเราเห็นเขาไปกับครูผู้หญิงคนอื่น เราชอบมานั่งร้องไห้คนเดียว เพื่อนๆก็รู้ด้วยนะ เราก็เลยอยากรู้ว่าคุณครูกับนักเรียนรักกันผิดไหม??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่