ตั้งครรภ์ 11 อาทิตย์ แต่ทำไมกางเกงเริ่มคับ...

หยิบกางเกงเอวสูงตัวเก่ามาใส่
ปรากฎว่า ติดกระดุมได้แต่รูดซิปเกือบไม่ได้แล้ว (ต้องใช้ความพยายาม)
ชั่งนน. ยังไม่ขึ้นนะคะ ท้องไม่อืดแล้ว..
เพื่อนๆที่มีน้องบอกว่าส่วนใหญ่ท้องจะเริ่มโตตอน4-5 เดือนนู่น
เราเลยสงสัยนี่ยังไม่ถึง3เดือนเลยกางเกงจะใส่ไม่ได้แล้ว...เป็นไปได้ไหมคะว่าท้องเราเริ่มโตแล้ว

วานผู้รู้ให้ความกระจ่างด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่