ทำไงดีครับแฟนผมติดต่อกับแฟนเก่าอยู่

วันนี้วันเกิดแฟนผมและก็มีคนมา HBD แฟนผมเยอะแยะเลย แฟนเก่าเขาก็มา HBD ด้วยพร้อมรูปที่เคยวิดีโอคอลกัน(ก่อนมาคบกับผม) บอกรักแฟนผม ผมจะทำไงดีครับไม่เคยเจอคนหน้าด้านแบบนี้มาก่อน ทั้งๆที่ก็รู้ว่าผมคือแฟนเขาแต่แฟนผมก็ยังติดต่อกับแฟนเก่าอยู่ เวลาทะเลาะกันแฟนเก่าก็จะโทรเฟสมาเลยครับ ผมหนักใจมากพอผมบอกไม่ชอบ เขาก็บอกว่าไร้สาระ แล้วก็ไม่สนใจความรู้สึกผม เหนื่อยมากครับจะทำยังไงดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่