สอบถาม MSX 125 จะวางเครื่อง CBR150R

มีเรื่องจะมาสอบถามครับ MSX จะวางเครื่อง CBR 150 ติดปัญหาตรงที่สเตอหน้า-หลังจะไม่ตรงกัน หารีวิวตัวอย่างในเนตมันไม่มีรูปที่โชว์ฝั่งโซ่สเตอเลย เลบเป็นปัญหาไม่กล้าวางมากครับ กลัวว่ายกเครื่องวางเเล้วมันจะไม่ตรงกัน ตอนนี้ใช้ชุดkit 181 cc อยู่ เเต่มันไม่ทนเลยจะวางเครื่องcbrเเทนครับ รบกวนด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่