[CR] รีวิว สเปรย์น้ำทะเลพ่นจมูก ล้างจมูกเด็ก อควา มาริส เบบี้

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมา รีวิว สเปรย์พ่นจมูกเด็กนะคะ "อควา มาริส เบบี้" ค่ะ เริ่มเลยนะคะ
ก่อนอื่นบอกก่อนว่า รู้จักสเปรย์นี้ ตอนที่พาลูกน้อยไปหากุมารแพทย์ที่รพ.ค่ะ เนื่องจากลูกเราเป็นหวัดค่ะ
ยิ่งช่วงนี้อากาศชื้น แห้งทำให้เจ้าตัวเล็กเป็นหวัดและหายยากด้วยค่ะ เวลาลูกนอนตอนกลางคืน สงสารมากๆเลย
เหมือนเค้าหายใจไม่ออก เราเองก็ไม่ได้นอนไปด้วย ต้องคอยอุ้มตลอดค่ะ

ตอนที่ได้สเปรย์พ่นจมูกยี่ห้อนี้มา เราก็ลังเลๆค่ะ เลยลองถามเพื่อนๆที่เป็นคุณแม่ด้วยกัน
ก็บอกว่าเคยใช้กับลูกนางแล้ว อ่อนโยนมาก เราก็เลยไปหาข้อมูลดู
เค้าบอกว่าสเปรย์ตัวนี้ไม่มีส่วนผสมของสเตียรอยด์แบบยาพ่นจมูกที่อื่น เราว่าโอเคนะ ใช้ได้ งั้นมาลองดูกัน
ชื่อสินค้า:   สเปรย์น้ำทะเลพ่นจมูก อควา มาริส เบบี้
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่