ไปกัน ไปเดอะแคมป์ เชียงคาน ( ชุดที่ 4 )

ชุดนี้จะเอารูป ทะเลหมอกภูทอก มาฝากกันครับ
วันนี้หมอกค่อนข้างเยอะ ทำให้บางช่วงหมอกคลุมทั้งพื้นที่แสงหายกันเลยทีเดียว
ไปครับ ไปดูทะเลหมอกกัน
ช่วงแรก แสงแรกเริ่มส่องออกมาเบาๆ

ช่วงสอง แสงเริ่มแรงขึ้น

ช่วงที่สาม พระอาทิตย์ขึ้นเต็มดวงแล้ว

ก็ถือว่าน่าประทับใจครับกับการได้ขึ้นภูทอกเพื่อมาดูทะเลหมอกในครั้งนี้
ท่านใดที่มีเวลา หรือแวะมาเที่ยวเชียงคาน ก็อย่าลืมแวะขึ้นมาชมความงานของที่นี่กันนะครับ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่