แชมพู Dr.Merge สำหรับสัตว์เลี้ยง หาซื้อที่ไหนได้บ้างคะ???

คือตอนนี้น้องแมวเปอร์เซียที่บ้านมีปัญหาเป็นเชื้อราค่ะ 😔
แล้วมีคนแนะนำมาว่าให้ใช้แชมพู Dr.Merge ค่ะ
ไปหาซื้อตามร้านที่ขายของสัตว์เลี้ยงก็ไม่มีค่ะ
มีใครพอทราบร้านที่ขายแชมพูยี่ห้อนี้มั้ยคะ
#พิกัด ลาดพร้าววังหิน / โชคชัย 4 / นาคนิวาส / ลาดปลาเค้า
หรือจะเป็นย่านลาดพร้าวก็ได้นะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ 🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่