ภาพยนตร์จีนแนวทำสงคราม ออกอากาศวันศุกร์ ช่องฟรีทีวี

บ่ายๆวันศุกร์ปลายเดือน พ. ย. 59 ผมได้มีโอกาสได้ดูหนังจีนโบราณ แนวยกทัพตีเมือง ทำสงคราม หนังสนุกดีครับ
แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ ช่องฟรีทีวีช่องไหนก็จำไม่ได้. สนใจติดตามดูอีก
จำได้ฉากเดียว มีฉากที่ลูกชายฮ่องเต้ สาบานเป็นพี่น้องกับลูกชายของแม่ทัพอีกสองคน
หน้าหลุมศพ. ใครพอทราบ ช่วยแนะนำชื่อเรื่อง ช่องทีวี และเวลาออกอากาศด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่