ใครซื้อกล้อง Olympun PEN E-PL8 มาใช้แล้วบ้างครับ แชร์หน่อย

เล็งกล้องรุ่นนี้ไว้ (กับ Sony A5100, Fuji XA3) รู้สึกได้ว่ารีวิวรุ่นนี้มีน้อยกว่าอีกสองรุ่น อยากรู้ว่าคนที่ซื้อมาแล้วถ่ายเป็นไง จอพับมาด้านล่างใช้ง่ายจริงมั้ยครับ ปัญหาเลนส์ 14-42 ค้างนี้ แก้ได้หรือยังครับ ระบบซูมดีไหมครับ ส่วนตัวชอบ  Art Mode กับการถ่ายวีดีโอ 4 วินาที เก๋มาก  

เพื่อนๆที่ใช้รุ่นนี้เล่าให้ฟังบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่