วีซ่าจีน

กระทู้คำถาม
รบกวนผู้รู้ช่วยกรุณาตอบคำถามเกี่ยวกับวีซ่าจีนครับ

1.ถ้าวีซ่าผ่านจะอนุญาตให้อยู่ได้กี่วันครับ
2.ระยะเวลาที่อยู่ได้จะขึ้นอยู่กับ ตม. อีกทีหรือเปล่า  หรือตามจำนวนวันในวีซ่า
3.ถ้าระยะไฟท์บินเข้า  กับไฟท์บินออกห่างกัน 1 เดือน  แต่ยื่นเอกสารที่พักแค่ 2-3 วันจะได้หรือเปล่า
เพราะว่าจะวางแผนเที่ยวเมืองอื่นๆ  โดยที่ยังไม่ได้จองที่พักล่วงหน้า

ขอบพระคุณสำหรับผู้ที่ช่วยให้ความรู้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่