ขอคำแนะนำซีรีย์ญี่ปุ่นแถวรัก ตลก แบบวันทำงานค่ะ

คือ เราเบนเข็มจากสายเกาหลี มาติดใจซีรีย์ญี่ปุ่น ตอนนี้ติด we married as a job งอมแงมเลยค่ะ เลยอยากหาอะไรดูคั่นเวลา อยากได้แนวรักผสมตลกๆ แต่ไม่อยากได้แถวเด็กโรงเรียนอ่ะค่ะ คือเลยวัยเราไปมากอ่ะค่ะ 555

เคยดู สาวปลาแห้ง ภาค1-2 ก็ชอบมากค่ะ เลยอยากขอคำแนะนำซีรีย์แนวนี้หน่อยค่ะ

โอ๊ย เพิ่งเห็นพิมพ์หัวข้อผิดเยอะมากกก ขอโทษค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่