กรอกที่อยู่ใน DS-160 (USA) ยังไงครับ

สวัสดีครับ
พอดีผมกำลังกรอก DS-160 เพื่อยื่นวีซ่า B1/B2 ของอเมริกาอยู่ครับ
ตอนนี้มาติดอยู่หน้าที่ให้ใส่ที่อยู่ครับ เป็นปัญหาง่ายๆ แต่ว่าไม่แน่ใจว่าถ้าใส่ไม่ตรงซีเรียสขนาดไหนครับ
อยากจะปรึกษาว่าบ้านเลขที่ ที่มีตัว / (เช่น 91/2) จะกรอกลงไปในฟอร์มยังไง

พอดีผมใส่ 91/2 ลงไปแล้วระบบขึ้น error มาว่า

Please correct all areas in error as indicated below. Once you have finished, click ‘Save’ or ‘Next’ to continue completing your online application form.
Street Address (Line 1) is invalid. Only the following characters are valid for this field: A-Z, 0-9, #, $, *, %, &, (;), !, @, ^, ?, >, <, parens (), period (.), apostrophe ('), comma (,), hyphen (-), and space.

รบกวนพี่ๆเพื่อนๆที่มีประสพการเคยยื่น มาแบ่งปันข้อมูลด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่