อยากหน้าใสเหมือนดาราที่ไม่ต้องแต่งหน้าก็ดูดีต้องทำยังไงเหรอคะ

กระทู้คำถาม
คืออยากผิวดีๆค่ะ ก่อนหน้านี้อยู่ๆก็สิวเห่อหนักเต็มหน้าไปหมด จนมันเพิ่งๆลดไปหลังจากเราไปเกาหลีมา คิดว่าเพราะสภาพอากาศที่นั่นมันดีก็เลยทำให้ผิวหน้าดีขึ้นค่ะ อยากไปอยู่ซักสองสามเดือน 555555 ปัญหาคือเป็นสิว มีรอยสิว และไม่ค่อยดูแลตัวเองไม่ทาครีมบำรุง 55555  ถ้าอยากจะหน้าใสๆนี่ต้องเข้าคลินิคเท่านั้นป่ะคะ เพราะคิดว่าทาครีมบำรุงทานผักผลไม้มีประโยชน์ ดื่มน้ำเยอะๆ เข้านอนเร็วคงไม่ทำให้เป็นอย่างนั้นแน่นอน กำลังคิดจะไปราชเทวี ดีไหม
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 8
ทำเรื่องรอยก่อนเลย เพราะทำหน้าใสเราว่าฉีดวิตามินเข้าผิว 2-3 ทีก็ออกมาดีแล้ว สูตรวิตามินก็มีให้เลือก ที่เจอของคลินิกกังนัมมีสูตรบำรุงประมาณ 10 สูตร ส่วนใหญ่เน้นเรื่องผิวขาว ทำเท่านี้แล้วดูแลต่ออีกนิดหน่อย เราว่าผิวใกล้เคียงดาราได้แล้วนะ แต่ปัญหาคือรอยสิวนั่นแหละ รีบแก้จุดนั้นก่อนเลย อาจจะทำเลเซอร์ก็ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่