ก็ไม่มีอะไรมากกก แค่อยากอวด (มุมกากๆ)

กระทู้สนทนา
มาเริ่มกันที่ต้นแรกครับกับกวักมรกตดูใบของบ้านอื่นเขามีแต่เขียวๆ
แต่ของเราใบออกเป็นสีเขียวเลื่อมทอง แลดูมีสง่าราศีดีจัง

แก้วสารพัดนึก

ข้าหลวง หลังบ้าน (หลังบ้านครับ หลังบ้านจริงจริ๊งงง...)

ดูไปยาวๆครับ กับมุมกากๆ

อ้าว! แล้วนี่ล้อมสังกะสีทำไมเนี่ย?

อ๋อออ  ล้อมไอ้พวกนี้นี่เอง...

เลี้ยงมาตั้งนานไม่สืบทอดสกุลกันสักที

ถังก้ามแดงกากๆ 5555+

อ้อ มีอีกหน่อ บักช็อปเปอร์ สาวหน้ามึน

หมดแล้วคร้าบบบ
เป็นยังไงบ้างครับกับมุมกากๆของผม มีอะไรชี้แนะก็เชิญเลยนะครับ อิอิอิ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่